รูปภาพ
คอลเลกชันสินค้า
Bitcoin Miner
Algorythm
SHA-256
Coin
Bitcoin
หัวข้อ
Bitmain Antminer S19j Pro (104Th)
ราคา
฿9,000.00
เนื้อหา
คำอธิบาย
Bitmain Antminer S19j Pro (104Th) เป็นเครื่องขุด ASIC ที่ออกแบบมาสำหรับ อัลกอริทึม SHA-256, มุ่งเน้นเฉพาะ BTC (Bitcoin) . ให้เฮชเรทสูงสุดที่ 104Th/s ใช้พลังงาน 3068วัตต์ ส่งผลให้มีประสิทธิภาพการใช้พลังงานที่ 29.5j/Th.
ข้อมูลจำเพาะ
| ผู้ผลิต | Bitmain |
| รุ่น | Antminer S19j Pro (104Th) |
| วันที่วางจำหน่าย | Jul 2021 |
| ขนาด | 195 x 290 x 370mm |
| น้ำหนัก | 13200g |
| ระดับเสียง | 75dB |
| พัดลม | 4 |
| กำลังไฟ | 3068W |
| แรงดันไฟฟ้า | 12V |
| อินเตอร์เฟซ | Ethernet |
| อุณหภูมิ | 5 - 35 °C |
| ความชื้น | 5 - 95 % |
รูปแบบ